Baada ya kunyakuwa tuzo kadhaa alizowekwa mwaka huu msanii kutoka Nigeria alifanya ngoma nyingi zaidi nchini humo,Wizkid awaomba radhi mashabiki zake aliowaahidi kumaliza nao mwaka kwa show.

Wizkid amepiga show nyingi zaidi kuliko msanii yoyote yule kutoka Nigeria akifuatiwa na Techo. kupitia ukurasa wake wa Instagram. wizkid anatuchana sababu za yeye kupumzika na kutofanya show mwaka huu.

wlm inakusogezea kilichomfanya wizkid kusitisha show zake mwishoni mwa mwaka huu.

 

Itazame hapa mtu alivyotunzwa pesa mbele ya mashemeji zake.
Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s